มกราคม 24, 2018, 08:55:03 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34962 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting  |  บรรยายกาศ Meeting ครั้งที่ผ่านมา  |  หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 1 19 ส.ค. 50 ร้านสมพงษ์หมูกะทะ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 1 19 ส.ค. 50 ร้านสมพงษ์หมูกะทะ  (อ่าน 3474 ครั้ง)
หนุย
Noui
Hero Member

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2007, 11:56:03 PM »

มีโอกาศได้ถ่ายแค่รูปเดียวเองครับ

ส่วนเรื่องประเด็นที่ได้ปรึกษาหารือกับพี่ ๆ ในคลับเดี๋ยวผมจะมาบอกอีกทีนะครับตอนนี้ผมอยู่ต่างจังหวัดอยู่ เพราะเราคงจะมี นัด meeting แบบนี้อีกสถานที่คงจะต้องเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ ครับ หวังว่าคงจะมีพี่สมาชิกมาพบปะกันมากขึ้นครับ บรรยากาศเป็นกันเองครับ สบาย ๆ ครับ มีปัญหาอะไรเรามานั่งปรึกษาหารือกันได้ครับ...

* Meeting 1.jpg (34.78 KB, 400x300 - ดู 351 ครั้ง.)
Por-nongpoon
V.I.P. Member
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 03:40:41 PM »

หน้าผม เหมือนมีสัญญลักษณ์อะไรสักอย่างนะ :lol:  :lol:
thada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 02:12:22 AM »

อ้างจาก: "Noui"

มีโอกาศได้ถ่ายแค่รูปเดียวเองครับ

ส่วนเรื่องประเด็นที่ได้ปรึกษาหารือกับพี่ ๆ ในคลับเดี๋ยวผมจะมาบอกอีกทีนะครับตอนนี้ผมอยู่ต่างจังหวัดอยู่ เพราะเราคงจะมี นัด meeting แบบนี้อีกสถานที่คงจะต้องเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ ครับ หวังว่าคงจะมีพี่สมาชิกมาพบปะกันมากขึ้นครับ บรรยากาศเป็นกันเองครับ สบาย ๆ ครับ มีปัญหาอะไรเรามานั่งปรึกษาหารือกันได้ครับ...

น่าจะแนะนำบ้างนะครับ เป็นท่านใดบ้าง  
ton_ln80
ADMIN
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 03:48:29 AM »

ไอ้ที่ปากกว้าง  ปากมากอ่ะผมเองครับ  (โธ่หนุ่ยถ่ายทั้งทีให้มันดีหน่อยก็ไม่ได้วุ้ย) :cry:  :cry:  :cry:

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
Por-nongpoon
V.I.P. Member
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2007, 08:29:27 PM »

อ้างจาก: thada
อ้างจาก: Noui

น่าจะแนะนำบ้างนะครับ เป็นท่านใดบ้าง  
จากภาพ
ซ้ายมือสุดของภาพ ก็เป็นผม แถวเดียวกันถัดไปก็อาจารย์ชูศักดิ์
แถวขวา คนแรกก็ต้น ถัดไปก็น้องมณฑล

ส่วนหนุย เป็นคนถ่าย
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2007, 06:03:45 AM »

อ้างจาก: "ton_ln80"
ไอ้ที่ปากกว้าง  ปากมากอ่ะผมเองครับ  (โธ่หนุ่ยถ่ายทั้งทีให้มันดีหน่อยก็ไม่ได้วุ้ย) :cry:  :cry:  :cry:

ต้องขออภัยพี่ต้นด้วย  มันถ่ายได้รูปเดียวจริง ๆ ไว้คราวหน้าแก้ตัวใหม่ครับ....
siam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2008, 12:20:12 AM »

ปากอ้ากว้าง แต่ผมสุดเนียบเลยครับ หวังว่า meeting คราวหน้าคงจะมีโอกาสได้รู้จักพี่น้องชาวแดวูบ้าง...........
หน้า: [1] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting  |  บรรยายกาศ Meeting ครั้งที่ผ่านมา  |  หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 1 19 ส.ค. 50 ร้านสมพงษ์หมูกะทะ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »