มกราคม 22, 2018, 07:26:42 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Garage (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: ไป อู่นิเทศ มาครับ (สุดยอดฝีมือ) ผมรับประกัน ใครใช้ daewoo ต้องมาที่นี่ครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไป อู่นิเทศ มาครับ (สุดยอดฝีมือ) ผมรับประกัน ใครใช้ daewoo ต้องมาที่นี่ครับ  (อ่าน 2970 ครั้ง)
wasup
Hero Member

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 08:02:04 PM »

ไป อู่นิเทศ มาครับ (สุดยอดฝีมือ)  ผมรับประกัน ใครใช้ daewoo ต้องมาที่นี่ครับ

จากที่ผมเร่ร่อนมานาน หาร้านซ่อม ซ่อมไม่จบสักที

สุดท้ายผมตัดสินใจ จากโคราชขึ้นกรุงเทพ ไม่ผิดหวังครับ 

ตอนนี้เครื่อง แอร์  อื่น ที่มีปัญหา นิ่ง  ซะใจมากครับ  อาการแก้จบ อย่างรวดเร็ว

อย่างที่เขาว่าครับ หาหมอถ้าเจอหมอที่เก่ง เฉพาะด้าน ปัญหาก็จะแก้ตรงจุดครับ

ใคร ที่ใช้ daewoo ต้องไปให้ด้ครับ 

จากที่เห็นในเวปมาหลายปี ไปเจอตัวจิง ตื่นเต้นครับ เหมือนเจอตัวละครในหนังครับ

รู้สึกอบอุ่น ผมไม่กังวลเลย ว่าเอารถไว้จะเป็นอย่างไร รู้สึกเชื่อใจได้ เหมือนเป็นญาติพี่น้องกันเลยครับ

prayoch ผู้พันตึ๋ง
ผู้ตรวจการ
Hero Member

370410433 prayoch ผู้พันตึ๋ง
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 08:28:35 AM »

จบแล้วดิ อิ อิ อะไหล่เรามีทุกชนิด รับประกันคร้าบบบบบบ ใครที่คิดจะเปลี่ยนเครื่องเป็นสายพันอื่น ๆ ก็จะไม่สนับสนุนครับ
เพราะว่า เครื่องเดิม ๆ เป็นอะไรที่ บักอึกมั่กๆ มีอะไหล่ครบ    อ้อแอบมารับรถเมื่อไรเนี่ยเราหลับอยู่ ไม่ได้ก้ง เอ้ย..คุยกันเลย

<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;" target="_blank">http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;</a>
พันตึ๋ง
tum1345
Sr. Member

tum1345@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 08:58:09 AM »

จิงที่สู๊ดดดดดดด

ก้อแค่........เด็กแว๊นซ์อัปเกรด
taya
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 03:42:03 PM »

แหล่งเว็บไซต์ https://www.nerses.com เป็นแหล่งรวมคาสิโนออนไลน์ในไทยที่มีการแจกเงินมากทีสุ่ด สามารถโกงเกมพนันออนไลน์ได้ มีระบบการฝากถอนเงินที่ดีทีสุด แหล่งยอดฮิตในไทย
wasup
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 05:40:12 PM »

จบแล้วดิ อิ อิ อะไหล่เรามีทุกชนิด รับประกันคร้าบบบบบบ ใครที่คิดจะเปลี่ยนเครื่องเป็นสายพันอื่น ๆ ก็จะไม่สนับสนุนครับ
เพราะว่า เครื่องเดิม ๆ เป็นอะไรที่ บักอึกมั่กๆ มีอะไหล่ครบ    อ้อแอบมารับรถเมื่อไรเนี่ยเราหลับอยู่ ไม่ได้ก้ง เอ้ย..คุยกันเลย

คงได้ไปอีกครับ แต่ผมทำงานไม่ค่อยได้หยุด แต่ได้ไปใช้บริการอีกแน่นอนครับ
Pak
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 10:01:15 PM »

พอมี กล่อง ECU ของ เครื่อง 2000 auto บ้างป่าวคับ
tong
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 11:44:00 AM »

ขอรหัสข้างกล่องเด้วยช่นCUครับจะเช็คของให้
Tokobobo
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 07:59:50 PM »

oumaem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 07:44:01 PM »

ขอบคุณค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Garage (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: ไป อู่นิเทศ มาครับ (สุดยอดฝีมือ) ผมรับประกัน ใครใช้ daewoo ต้องมาที่นี่ครับ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »