มกราคม 22, 2018, 01:22:07 PM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Thai Daewoo (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: Welcome to Daewoo Club Thailand v.Beta « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Welcome to Daewoo Club Thailand v.Beta  (อ่าน 2894 ครั้ง)
หนุย
Noui
Hero Member

« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2007, 10:12:33 PM »

ตอนนี้ผมเห็นว่า บอร์ดเก่าของเราได้ปิดตัวไปแล้วครับ พอดีมีเวลาเลยมาลองทำดูครับ อาจจะไม่ค่อยสมบูรณ์นัก เพราะว่าเรายังใช้ Free Hosting อยู่ครับมีพื้นที่เก็บ ค่อนข้างจำกัดนะครับ แต่คิดว่าน่าจะใช้ได้ครับ สำหรับ กลุ่มเล็ก ๆ อย่างพวกเรา.....นะครับ เอาไว้พบปะสังสรรค์แลกเปลี่ยนความรู้กัน (ส่วนใหญ่ ผมจะถามซักมากกว่าครับ   ) หลัก ๆ ที่ให้ความรู้ก็ พี่ต้น ครับ .... ท่านอื่นที่ไม่ได้พูดถึงต้องขออภัยด้วยครับ เพราะว่าผมยังรู้จักกันได้ไม่ครบ ครับเพราะว่ารู้จักกันได้ไม่นาน บอร์ดเก่าได้ปิดตัวไป....

มีอะไรแนะนำเปลี่ยนแปลง forum บอกผมได้นะครับมันนึกไม่ออกครับว่าจะตั้งอะไรดีครับ.. มันเยอะไปน้อยไปยังไงบอกได้นะครับ ถือว่านี้เป็นบอร์ดของทุกคนนะครับ ยังไงก็ทิ้งเบอร์ในหน้า Daewoo Member ด้วยครับมีอะไรจะได้ติดต่อกันได้ครับ

===================================
Noui (หนุย) ครับ....
===================================
satha13
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2007, 06:46:41 AM »

ผมตามมาละครับบบบบบบบบบบ

แต่ไม่มีคนเลยแฮะ
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2007, 09:34:10 AM »

อ้างจาก: "satha13"
ผมตามมาละครับบบบบบบบบบบ

แต่ไม่มีคนเลยแฮะ

พึ่งทำเสร็จวันนี้เองครับ   สงสัยสมาชิกท่านเก่ายังไม่ทราบมั่งครับ ช่วย ๆ กันประชาสัมพันธ์ด้วยก็ดีนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Thai Daewoo (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: Welcome to Daewoo Club Thailand v.Beta « หน้าที่แล้ว ต่อไป »