มกราคม 23, 2018, 01:19:45 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: First Meeting « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: First Meeting  (อ่าน 13833 ครั้ง)
BAS_IISJ@HDT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:48:11 PM »

อ้างจาก: "Por-nongpoon"
1. โอเค ครับ บ๊าส
2. เสาร์นี้ 21 ก.ค.50 ผมไม่ว่างเลย ปั่นรายงานครับผม

:mrgreen:  :mrgreen: ......ราตรีนี้อีกยาวไกลอะพี่  เดือนหน้า จัดให้มาโพสบอกที่ HDT กันบ้างนะครับ...อิอิอิอิ.... :mrgreen:  :mrgreen
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 02:07:09 AM »

อ้างจาก: "satha13"
ผมขอวันอาทิตย์นะครับ วันไหนก็ได้ พี่ป๋อง วันเสาร์ติด job ถึง 3 ทุ่มเลยครับ

โอเคครับถา
รับทราบครับผม
ถ้างั้นพวกเรา เป็นช่วงนี้ดีมั้ยครับ
เสนอ
1. อาทิตย์ที่ 5 ส.ค.50 เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
2. วัน อาทิตย์ที่ 19 ส.ค. เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป

วันใดวันหนึ่งครับ
เวลา ปรับเลื่อนขึ้นลงได้ครับ

สถานที่ แถวใหนดีครับ
 :lol:

มันหายไปไหนอาทิตย์นึงอ่ะ พี่ป๋อง (สงสัยไม่ว่างแน่เลยอิอิอิ)

เอาเป็นว่า โหวตวันอาทิตย์ ที่19 สค.   1 เสียงครับ

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
satha13
Full Member

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 03:03:34 AM »

โหวตวันที่ 19 ตามคุณต้น อีก 1 เสียงครับ  ส่วนสถานนี่ไว้ค่อยโหวตหลังจากได้วันละกันครับ
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2007, 04:00:50 PM »

อ้างจาก: "ton_ln80"
ผมขอวันอาทิตย์นะครับ วันไหนก็ได้ พี่ป๋อง วันเสาร์ติด job ถึง 3 ทุ่มเลยครับ

โอเคครับถา
ถ้างั้นพวกเรา เป็นช่วงนี้ดีมั้ยครับ
เสนอ
1. อาทิตย์ที่ 5 ส.ค.50 เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
2. วัน อาทิตย์ที่ 19 ส.ค. เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป

มันหายไปไหนอาทิตย์นึงอ่ะ พี่ป๋อง (สงสัยไม่ว่างแน่เลยอิอิอิ)

เอาเป็นว่า โหวตวันอาทิตย์ ที่19 สค.   1 เสียงครับ

555
ถูกต้องเลยต้น (วันแม่) พอดีหยุดยาวกับครอบครัวเล้กน้อย
และตอนนี้เช็คล่าสุดอาทิตย์ 5 ส.ค.ก็ไม่ว่าง (อบรมอยู่แถวเขาใหญ่)

ดังนั้นยกมือเหมือนต้นกับถาครับ
วันอาทิตย์ที่ 19 ส.ค.50

3 เสียงแล้วครับ
 สถานที่ว่าไงว่ากันครับ
roj091
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2007, 09:15:33 AM »

ขอโทษทีครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากไม่มีเวลาเข้ามาเลยเรื่องมิตติ้งผมยังไม่มั่นใจจะไปด้วยได้หรือไม่ เอาเป็นว่าผมจะติดตามดูว่าวันไหนที่ไหนถ้าผมไปได้จะตามไปด้วยครับ และขอแสดงความยินดีกับคุณต้นด้วยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2007, 10:39:33 PM »

โอเคครับถา
เสนอ

:mrgreen:  :mrgreen: .....สงสัยวันที่ 5 ไม่ทันแล้วครับ  
งี้ สงสัย  คงเป็นวันอาทิตย์ที่ 19 ส.ค. 2550 ใช่ไหมอะครับ  ขอลองเสนอเอาโซนกลางๆ (มากน้อยต่างกันนิดหน่อย  อิอิอิ ) จะมาจากทางรามอินทรา/ รามคำแหง / วิภาวดี/ สุขุมวิท /บางใหญ่ / บางนา / ฝั่งธน / พระราม 2 / (ส่วนผมอยู่แถวหนองแขมครับ) คือ

สถานที่ : แถวถนนพระราม 5 ตัดใหม่ครับ  ร้านนายเบิร์ด ครับ  บรรยากาศง่ายๆดี  ราคาไม่แพง  มิกเซอร์ / น้ำแข็ง 10 บาท ทุกอย่างครับ  (ร้านเก่าที่พี่Por-nongpoon เคยไปกินอะครับ)

เวลา : ช่วงบ่ายแก่ๆ (3-4โมงเย็น ลงมาครับ)

สรุปได้มาบอกที่บ้าน HDT บ้างนะครับ  จะได้ไปแจม+ ชวนเป็น Meeting ประจำเดือนสิงหาคมของ HDt ด้วยเลยครับ  (คิดถึงพวกพี่ๆ อะครับ  หนุกหนานๆ ๆ อะ  อิอิอิอิ )

หมายเหตุ  เป็นแค่ข้อเสนอและแนวคิดนะครับ  แล้วแต่ บ้านแดวูนะครับ....
........ :mrgreen:  :mrgreen:
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2007, 04:01:01 PM »

อ้างจาก: "BAS_IISJ@HDT"
[quote="Por-nongpoon
........
สถานที่ : แถวถนนพระราม 5 ตัดใหม่ครับ  ร้านนายเบิร์ด ครับ  บรรยากาศง่ายๆดี  ราคาไม่แพง  มิกเซอร์ / น้ำแข็ง 10 บาท ทุกอย่างครับ  (ร้านเก่าที่พี่Por-nongpoon เคยไปกินอะครับ)

เวลา : ช่วงบ่ายแก่ๆ (3-4โมงเย็น ลงมาครับ)

สรุปได้มาบอกที่บ้าน HDT บ้างนะครับ  จะได้ไปแจม+ ชวนเป็น Meeting ประจำเดือนสิงหาคมของ HDt ด้วยเลยครับ  (คิดถึงพวกพี่ๆ อะครับ  หนุกหนานๆ ๆ อะ  อิอิอิอิ )

หมายเหตุ  เป็นแค่ข้อเสนอและแนวคิดนะครับ  แล้วแต่ บ้านแดวูนะครับ....
........ :mrgreen:  :mrgreen:

เขาสรุปกันตามนี้ครับบ๊าส
สถานที่ ก็สมพงษ์หมูกระทะ มั้ยครับ อยู่แถวแคราย ที่จอดรถเพียบ ที่กินกว้างขวาง รับพวกเราได้สบาย
วันที่ 19 ส.ค. 50 เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป

ok มั้ยครับ
ดูได้ ในกระทู้นี้ครับ
http://daewoo-thailand.icspace.net/viewtopic.php?t=59
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2007, 07:52:54 PM »

เขาสรุปกันตามนี้ครับบ๊าส
สถานที่ ก็สมพงษ์หมูกระทะ มั้ยครับ อยู่แถวแคราย ที่จอดรถเพียบ ที่กินกว้างขวาง รับพวกเราได้สบาย
วันที่ 19 ส.ค. 50 เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป

ok มั้ยครับ
ดูได้ ในกระทู้นี้ครับ
http://daewoo-thailand.icspace.net/viewtopic.php?t=59[/quote]

....ได้เลยครับ พี่  ร้านนี้ไปถูกสบายเลยอะ  เดี๋ยวจะไปแจมทักทายพี่ๆ นะครับ.......อิอิอิอิ  
เสี่ยปาล์ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 07:42:55 PM »

ผมไม่กินได้ป่ะ.....แต่แวะไปถ่ายรูปด้วยอะครับ
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2007, 08:59:43 PM »

อ้างจาก: "เสี่ยปาล์ม"
ผมไม่กินได้ป่ะ.....แต่แวะไปถ่ายรูปด้วยอะครับ

ยินดีมากๆ เลยครับ
เชิยเลยครับ
เราชาวแดวู ด้วยกันทั้งน้านครับ

หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2007, 07:45:46 AM »

เชิญเลยครับ คุณปาล์ม ผมใช้รุ่นเดียวกับคุณ ปาล์ม เลย meeting มีแต่ESPERO ทั้งนั้นครับ nexia ไม่รู้ว่าใครใช้บ้าง....  เอา flash drive ไปด้วยนะครับ พี่ต้นเค้าจะให้ของดี
เสี่ยปาล์ม
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 06:45:15 PM »

โทดทีครับที่ไม่ได้ไปเพราะกลับมาถึงกทมก็ 2 ทุ่มกว่าๆแล้ว ไว้รอบหน้าละกันครับ

ปล.กลับไปเลือกตั้งมาครับ
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 12:48:25 AM »

โทดทีครับที่ไม่ได้ไปเพราะกลับมาถึงกทมก็ 2 ทุ่มกว่าๆแล้ว ไว้รอบหน้าละกันครับ

ปล.กลับไปเลือกตั้งมาครับ
โอกาสหน้ายังมีครับ

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: First Meeting « หน้าที่แล้ว ต่อไป »