ธันวาคม 14, 2017, 09:39:07 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34939 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Thai Daewoo (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: เลขไมล์เชื่อได้หรือไม่ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เลขไมล์เชื่อได้หรือไม่  (อ่าน 10993 ครั้ง)
leklykran
Full Member

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 05:17:59 PM »

รู้แลัวๆ  555555555  ผมไม่ดื่ม  เบียร ล่ะก็พอได้   ว่างๆบอกได้
bird@pattaya
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 06:53:28 PM »

รู้แลัวๆ  555555555  ผมไม่ดื่ม  เบียร ล่ะก็พอได้   ว่างๆบอกได้

ทิ้งเบอร์ไว้เลยดีกว่ามั้ง  วันไหนกินจะได้โทรชวน   แต่ไม่ได้กินบ่อยครับผม  ต้องทำงานด้วย

ปล.ผมก็เข้าซอยเนินบ่อย   คนรู้จักก็อยู่เลย ปั๊ม เอสโซ่ ไปหน่อย
SART.NEXIA
V.I.P. Member
Sr. Member

DAEWOO NEXIA ทีมาอัมพวาบ่อยที่สุดเพราะบ้านอยู่นี้

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 11:09:16 AM »

285 ฮะเข้าใจ แต่แก้ว พะยี่ห้อ นี้ ก็องดูคุณสมบั ท่าน สส.ให้ดี พวกนี้ ก็ทำบ้านเมืองมา เลือกเข้าไป ก็จะไม่ค่อย ดี 

เลือกดูให้ดีครับ ก่อนกา เราเป็นนาย เขา แต่หลังกา ไปแล้วเขาจะไม่เห็นหัวเราเลย
พวก สส เนี่ย ร้ายมาก ดึงงานมา ชัก 10 ก็พอรับได้ แล่นกัน 30 -35 ก็ไม่ไหว ฮะ
ชลบุรี โซนเนี่ย ก็แข็ง คุณปลื้
ระยอง ก็แข่งกันดุ เอา เลือกดีได้ดี เลือกเสีย ก็ดั่งทุเรียนหนามจะกลับมาทิ่มแทง
ขออภัยหากกลายเป็นกระทู้การเมืองนิด   

DAEWOO ทุกรุ่น จงภูมิใจที่ได้ใช้มัน
ถึงรถจะเก่าเราก็รักมัน เพราะมันคือชีวิตพอเพียงของเรา
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 11:17:41 AM »

285 ฮะเข้าใจ แต่แก้ว พะยี่ห้อ นี้ ก็องดูคุณสมบั ท่าน สส.ให้ดี พวกนี้ ก็ทำบ้านเมืองมา เลือกเข้าไป ก็จะไม่ค่อย ดี 

เลือกดูให้ดีครับ ก่อนกา เราเป็นนาย เขา แต่หลังกา ไปแล้วเขาจะไม่เห็นหัวเราเลย
พวก สส เนี่ย ร้ายมาก ดึงงานมา ชัก 10 ก็พอรับได้ แล่นกัน 30 -35 ก็ไม่ไหว ฮะ
ชลบุรี โซนเนี่ย ก็แข็ง คุณปลื้
ระยอง ก็แข่งกันดุ เอา เลือกดีได้ดี เลือกเสีย ก็ดั่งทุเรียนหนามจะกลับมาทิ่มแทง
ขออภัยหากกลายเป็นกระทู้การเมืองนิด   

นามสกุล คุณปลื้ม   เค้าโอ้โห

คนชลบุรีรักเค้าเยอะครับ  ยิ่งบางแสนไม่ต้องพูดถึง

ก่อนกาเราเป็นนาย   แต่หลังกา  ไม่เห็นหัวเรา     โดนครับโดน
thada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 12:25:29 PM »

ปิดบังให้แล้วครับ  555

leklykran
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 08:37:07 PM »

ทิ้งเบอร์ไว้เลยดีกว่ามั้ง  วันไหนกินจะได้โทรชวน   แต่ไม่ได้กินบ่อยครับผม  ต้องทำงานด้วย

ปล.ผมก็เข้าซอยเนินบ่อย   คนรู้จักก็อยู่เลย ปั๊ม เอสโซ่ ไปหน่อย

อ่ะอ้า  เอาจริงอ่ะ ผมอยู่ก่อนปั้ม1ซอยครับผมไม่ค่อยได้ดื่มหรอกครับ นานนนนนน.....นานครั้ง ทำงานอ่ะครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 08:54:47 PM »

อ่ะอ้า  เอาจริงอ่ะ ผมอยู่ก่อนปั้ม1ซอยครับผมไม่ค่อยได้ดื่มหรอกครับ นานนนนนน.....นานครั้ง ทำงานอ่ะครับ

ทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ   แหมเห็นเป็นคนขี้เหล้าไปได้   

บางทีเข้าซอยเนินได้แวะทักทาย  ส่วนมากก็เข้าบ่อย ไปซอย6

คนรู้จักอยู่ที่นั่น   มีอะไรจะได้ปรึกษากันได้ครับ

อยากชม  เอสเพอ ด้วย     ไปละครับนอน   คืนนี้มีนัด ตีหนึงสี่สิบห้า
SART.NEXIA
V.I.P. Member
Sr. Member

DAEWOO NEXIA ทีมาอัมพวาบ่อยที่สุดเพราะบ้านอยู่นี้

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 11:21:00 AM »

เลขไมล์ เตรียม ผ่องถ่าย ขึ้นเลข 3 นำหน้า ในอีกไม่นาน เตรียมถ่ายน้ำมันเครื่อง
อีกแว๋ว ลูกรอกสายพานtiming เตรียมงบอีกแล้ว..เห็นพี่หลายท่านเลย เลข 3..... ไปแล้ว ยังวิ่งอยู่นะ ช่วงเนี่ยบอร์ดเราเงียบๆๆ

DAEWOO ทุกรุ่น จงภูมิใจที่ได้ใช้มัน
ถึงรถจะเก่าเราก็รักมัน เพราะมันคือชีวิตพอเพียงของเรา
หน้า: 1 [2] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Thai Daewoo (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: เลขไมล์เชื่อได้หรือไม่ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »