มกราคม 21, 2018, 07:40:08 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34960 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: เมื่อไหรจะมีmeetingเห็นมีสมาชิกเยอะเลยอยากเห็นรถเพื่อนๆว่าเป « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหรจะมีmeetingเห็นมีสมาชิกเยอะเลยอยากเห็นรถเพื่อนๆว่าเป  (อ่าน 2109 ครั้ง)
aun30
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 04:24:27 PM »

เมื่อไหรจะมีmeetingเห็นมีสมาชิกเยอะเลยอยากเห็นรถเพื่อนๆว่าเป็นไงบ่างทำอะไรกันบ่างแต่ไม่รู้ว่าจะมีมากันเยอะไหมครับ
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 04:36:17 PM »

อ้างจาก: "aun30"
เมื่อไหรจะมีmeetingเห็นมีสมาชิกเยอะเลยอยากเห็นรถเพื่อนๆว่าเป็นไงบ่างทำอะไรกันบ่างแต่ไม่รู้ว่าจะมีมากันเยอะไหมครับ

เห็นด้วยอั้น
  เดือน ก.พ. 51 ก็จะครบรอบ meeting ครั้งที่ 3 ของพวกเรา พอดี

ต้น ก.พ. เอามั้ย 3 ก.พ. 51 หรือ 10 ก.พ.51

เพื่อนๆว่าไงครับ

aun30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 04:41:47 PM »

ดีครับวันไหนก็ได้แล้วแต่เพื่อนๆพี่ๆจะสะดวกครับขอความคิดเห็นเพื่อนๆพี่ๆสมาชิกด้วยครับสถานที่ด้วยครับ
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:06:11 PM »

ถ้าทุกอย่างลงตัว...ไปต่างจังหวัด ดีไหมครับ อย่างที่เราคุยกันที่ meeting ที่ผ่านมา .....เช่น ระยอง อะไรประมาณนี้ครับ เพราะเคยคุณกับคุณเหน่งแล้วครับ ...คุณเหน่งสามารถติดต่อหาที่พักให้ได้ครับ :lol:
aun30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:09:46 PM »

อ้างจาก: "Noui"
ถ้าทุกอย่างลงตัว...ไปต่างจังหวัด ดีไหมครับ อย่างที่เราคุยกันที่ meeting ที่ผ่านมา .....เช่น ระยอง อะไรประมาณนี้ครับ
ก็ดีครับลองดูครับ
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2008, 04:10:23 PM »

ทริบ ระยอง ภาคตะวันออก

น่าสนครับ หนุย อั้น
ถ้าผมว่างนะ
ไปด้วยเต็มที่

แต่ยอมรับว่าช่วงนี้ งานชุกมาก กลัวจะจัดสรรเวลาให้ตรงกับเพื่อนๆไม่ได้ครับ

หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2008, 12:33:04 AM »

อ้างจาก: "Por-nongpoon"
ทริบ ระยอง ภาคตะวันออก

น่าสนครับ หนุย อั้น
ถ้าผมว่างนะ
ไปด้วยเต็มที่

แต่ยอมรับว่าช่วงนี้ งานชุกมาก กลัวจะจัดสรรเวลาให้ตรงกับเพื่อนๆไม่ได้ครับ

งามชุมไม่ว่างกัน รอบหน้าก็ได้ครับ ในกรุงเทพก่อนก็ได้ครับพี่ป๋อง ที่ไหนดีครับ มีใครอยากให้ไปที่ไหนบ้างครับ
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 07:29:54 AM »

ไม่ทราบว่า เดือนนี้ ชาวแดวูคลับเราว่างกันไหมครับ.... มีใครว่างที่สามารถไปร่วมงาน Meeting ที่จะจัดในเดือนนี้บ้างครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ..... ส่วนเรื่องสถานที่ ขอเชิญร่วมแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ....
yo_teerayut
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 11:57:26 PM »

Meeting ครั้งแรกของผมก็จะพลาดอีกแล้วรึนี่ผมเอารถไป Modify ใหม่ทั้งคันจะทำสี+สเก็อตเสร็จประมาณวันจันทร์ที่11 ก.พ.ครับขอเป็นวันอาทิตย์ที่ 17 ก.พ.ไม่ได้เหรอครับพี่ๆทุกท่าน
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 03:36:00 PM »

อ้างจาก: "yo_teerayut"
Meeting ครั้งแรกของผมก็จะพลาดอีกแล้วรึนี่ผมเอารถไป Modify ใหม่ทั้งคันจะทำสี+สเก็อตเสร็จประมาณวันจันทร์ที่11 ก.พ.ครับขอเป็นวันอาทิตย์ที่ 17 ก.พ.ไม่ได้เหรอครับพี่ๆทุกท่าน

ต้องขอโทษ
อั้น หนุยและคุณโย ด้วย

ที่ลืมอัพเดต วันที่ พวกเราจะพบกันครับ

พอดีช่วงนี้ ผมธุระยุ่งมากครับ ไป ตจว.บ่อย

โดยเฉพาะต้นเดือนกับกลางเดือนนี้

เห็นด้วยกับหนุยครับ
พวกเราไปเจอกัน
วันที่ 24 ก.พ.51 อาทิตย์ ครับผม
หน้า: [1] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: เมื่อไหรจะมีmeetingเห็นมีสมาชิกเยอะเลยอยากเห็นรถเพื่อนๆว่าเป « หน้าที่แล้ว ต่อไป »