มกราคม 24, 2018, 08:50:11 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34962 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Living Room  |  ห้องรับแขก (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: ++ โฉมใหม่ Hyundai HDT คลับฮุนไดไทยแลนด์ ...++ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ โฉมใหม่ Hyundai HDT คลับฮุนไดไทยแลนด์ ...++  (อ่าน 13136 ครั้ง)
BAS_IISJ@HDT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 02:53:48 PM »

บ๊าส เป็นไง
สบายดีมั้ย

พี่ไม่มีเวลา ไปเยี่ยมที่บ้านฮุนไดเลย

ขอโทษที

ตอนนี้ คงยุ่งมากมากเหมือนกันใช่มั้ย

....สวัสดีครับพี่ป๋อง+เพื่อนๆ พี่ๆ แดวู ทุกคน   ตอนนี้ผมปรับโฉมเว๊ปใหม่ ครับ  มาเยี่ยมทักทายกันได้นะครับ  อิอิอิอิ  http://www.clubhyundaithailand.com/
Por-nongpoon
V.I.P. Member
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2010, 06:23:33 AM »

ดีครับบ๊าส
เงียบหายไปนาน
HDT บ้านหลังใหญ่ขึ้นเยอะมากๆๆ

ยุ่งมากล่ะสิ
แต่ยุ่งแบบนี้ เพื่อนฝูงพี่น้องเยอะแบบนี้
บาสชอบแน่ เพราะมันอบอุ่นดี

บ้านใหม่ดูแปลกตาขึ้น
ก็สวยดีไปอีกแบบ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2010, 04:02:47 PM »

......ที่ทำงานผมเข้าบล็อกเว๊ปไว้หลายเว๊ปครับ (รวมถึงเว๊ปพี่ด้วย  สงสัยที่อยู่โดเมนใกล้เคีอยงหมดการบล็อกเค้าครับ)     พักหลังนี้ผมลองเข้าแดวู+เข้าได้แหล่มเลยครับ  อิอิอิ  

เว๊ปคลับฮุนได HDT ผมเองก็ส่งต่อสร้างทีมงานใหม่ให้เพื่อนๆ ร่วมกันครับ ผมเป็นให้คำแนะนำภาพรวมครับ   (เพราะพักหลังงานส่วนตัวเยอะขึ้นครับ  อิอิอิ)

....เมื่อไหร่เพื่อนๆ แดวูมีมิตติ้ง  รบกวนมาโพสแจ้งที่บ้านฮุนได HDT  บ้างนะครับ   จะได้มีกิจกรรมร่วมกันครับพี่ๆ น้องๆ  อิอิอิอิ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 11:08:30 AM »

หน้า: 1 [2] พิมพ์ 
 |  :: Living Room  |  ห้องรับแขก (ผู้ดูแล: ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang)  |  หัวข้อ: ++ โฉมใหม่ Hyundai HDT คลับฮุนไดไทยแลนด์ ...++ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »