มกราคม 24, 2018, 12:32:02 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: 2.ขอเชิญร่วม Meeting ครั้งที่ 12(สไตล์ แรลลี่ แฟมมิลี่ ปาร์ตี้ เดย์)25-26 ก.ย 53 « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 2.ขอเชิญร่วม Meeting ครั้งที่ 12(สไตล์ แรลลี่ แฟมมิลี่ ปาร์ตี้ เดย์)25-26 ก.ย 53  (อ่าน 5658 ครั้ง)
tong
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 08:59:24 PM »

อีกสองคันครับ มาแล้ว ลงทะเบียนไปทั้งครอบครัว คุณวัลภา ยินดีต้อนรับ โดยนำรถคู่ใจทั้งสองคันครับ เน็กเซีย 6245 เอสเปอร์โร่455 ไปเป๋นทีมพวกเราจะสู้ไหวมั๊ยเนี่
โดยใช้หมายเลขลงแข่ง เลข11    เลข 17 ยังงัยรอกันบ้างนะคร๊าบ
prayoch ผู้พันตึ๋ง
ผู้ตรวจการ
Hero Member

370410433 prayoch ผู้พันตึ๋ง
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:43:39 AM »

ไปแน่ครับ วันเสาร์นี้ จะเอารถไปเช็คระบบไฟที่อู่นิเทศก่อน กลัวว่าจาเสียกลางทาง ยังงัยพี่โต้งเตรียมอุปกรณ์ซ่อมฉุกเฉินไประหว่างทางด้วยเด้อ 

หายไปไหนมาเนี่ย ไม่ค่อยได้เจอกันนานแล้วนะครับ มาที่อู่ก็เย็น ๆ ลองโทรมาด้วยน้ะ เผื่อว่าง อิ อิ   

<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;" target="_blank">http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;</a>
พันตึ๋ง
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 10:12:06 AM »

กี่คันแล้วครับเนี่ย น่าจะเยอะแล้วน๊า รีบๆๆกันหน่อยครับ คนที่ยังไม่ตัดสินใจ

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
damgerng
Full Member

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 08:13:47 PM »

ไปแน่ครับ วันเสาร์นี้ จะเอารถไปเช็คระบบไฟที่อู่นิเทศก่อน กลัวว่าจาเสียกลางทาง ยังงัยพี่โต้งเตรียมอุปกรณ์ซ่อมฉุกเฉินไประหว่างทางด้วยเด้อ 

หายไปไหนมาเนี่ย ไม่ค่อยได้เจอกันนานแล้วนะครับ มาที่อู่ก็เย็น ๆ ลองโทรมาด้วยน้ะ เผื่อว่าง อิ อิ   

<*-*> มะได้หายคับพี่ ป้วนเปี้ยนแถวนี้แหระ อิอิ มีทติ้งแรลลี่คราวนี้ ขอดวลแอลกอฮอล์กะพี่ตึ๋งหน่อยนะคับ อ้อวันนี้ไปอู่นิเทศเช็คระบบไฟ ระบบแอร์เรียบร้อย พร้อมรบ เอ๊ย พร้อมลุย

*/\*  จุ๊ๆ มีข่าววงในจากกรรมการมาว่าจะมีประกวดร้องเพลง  ขออนุญาตซ้อมร้องเพลง ก่อนนะ 
plugvamza
Full Member

plugvamza@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 10:28:43 PM »

ถ่ายรูปรถผมมาให้ดูมั่ฃสิครับน้านิเทศ อิอิ

อยากเห็นว่าเสือดำมันเป็นไงมั่ง
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 08:43:17 AM »

ขอเรียนเชิญทุกท่านเลยนะครับ แม้ท่านจะไม่ได้เป็นสมาชิกในคลับ หรือเวปก็ตามที ขอให้เข้ามาร่วม กิจกรรมเพียงเล็กน้อยนี้ด้วยครับ และเหล่าบรรดาผู้ดูแลเวปมาสเตอร์ และผู้บริหารฟอรั่มต่าง ๆ ทุกท่าน ในงานนี้ถึงแม้เราจัดกันเป็นครั้งแรก แต่ก็ต้องการให้ผู้ใช้รถหรือผู้คลอบครองรถแดวูเรานี้เกิดความมั่นใจ เกิดความอบอุ่นว่า อย่างน้อยเราไม่มีศูนย์บริการรถตัวนี้ แต่เราสามารถช่วยเหลือกันได้ในหลาย ๆ ด้านครับ และเรายังมีผู้เชี่ยวชาญที่อดีตเคยอยู่ศูนย์แดวูมาก่อน ผมจึงขอรับรองว่า เรายังมีอะไหล่ให้ใช้ให้เปลี่ยนกันอีกนาน แสนนานครับ ผมเข้าใจว่า หลายท่าน ก็มาจากหลากหลายหน้าที่ การงาน แต่ไม่เป็นไรครับ ดีซะอีกที่จะได้เกิดความหลากหลาย ในอารมณ์เดียวกันที่เรามีความรู้สึกกับรถตัวเดียวกันครับ ผมจึงใคร่ขอให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกท่านเลยน้ะครับเข้าร่วม งานนี้กันให้มาก ๆ ครับ ส่วนขั้นตอนการดำเนินการนั้น ไม่ต้องเป็นห่วงครับ เพราะเรามีมืออาชีพที่ มาจัดกิจกรรมนี้พร้อมทั้ง พิธีกร และพริตตี้ ต่าง ๆ เพียบพร้อมตามมาตรฐานงาน แลนด์ลี่แฟมมิลี่เดย์ครับ ราคา 2000 บาทต่อคันนั้น ผมคิดว่าถูกมาก ๆ ก็บอกได้เลยว่าทำกันแบบ ไม่ค้ากำไรครับ จิง ๆ เราคาดการว่า 20 คัน แต่ ณ ตอนนี้น่าจะเลยแล้วมั้งครับ ยิ่งมากยิ่งดีครับ หากงานนี้ประสบผลสำเร็จไม่ว่า จะมาก หรือน้อยเพียงรัย เราจะนำไปปรับปรุงในครั้ง ต่อ ๆ ไป หากการเรียกร้องมีเข้ามาอีกนะครับ และถ้าเรารวมกลุ่มกันได้มาก ๆ เป็นรูปประธรรมแล้ว สิ่งดี ๆ จะตามมาอีกเยอะครับ ซึ่งตอนนี้ผมยังไม่ต้องการบรรยายครับ แค่นี้ก่อนนะครับ ความตั้งใจก็คืออยากให้เข้าร่วมกันมาก ๆ จริง ๆ เลยครับสวัสดีครับ       

<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;" target="_blank">http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;</a>
พันตึ๋ง
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 08:44:02 AM »

ถ่ายรูปรถผมมาให้ดูมั่ฃสิครับน้านิเทศ อิอิ

อยากเห็นว่าเสือดำมันเป็นไงมั่ง

ปลั้ก ไปด้วยกันดิ เอารถที่อู่ไปได้ ด่วนๆๆๆๆๆ

พันตึ๋ง
tong
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 02:59:00 PM »

มาแล้วครับ คุณหนุย เวปมาสเเตอร์ของเราลงทะเบียนแล้วครับงานนี้สนุกแน่ ลงแข่งหมายเลข 10 ครับ
tong
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 02:07:14 PM »

ด่วนครับ ิใกล้หมดกำหนดเวลาสงทะบียนแล้วนะครับ รีบติดต่อกลับด่วนนะ๊ะครับ ถ้าพลาดงานนี้อาจต้องเสียใจเพราะครั้งหน้าจะจัดเมื่อไร หรือจะจัดกันหรือเปล่าก็ไม่รู้
 ครั้งนี้เรามีความพร้อมแล้วทุกๆด้านครับ จึงขอเชิญทุกท่านที่ยังไม่ตัดสินใจ มาร่วมกิจกรรมนี้ครับ
  ........................เราต้องการจำนวนที่แน่นอน เพื่อประสานด้านที่พัก และกิจกรรมครับ.....................................
           ติดต่อ  081-5647038 
mr.p
Full Member

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 02:55:42 PM »

โห คึกคักกันน่าดูเลยนะคับงานนี้ 
tong
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 03:33:11 PM »

จะคึกคักกว่านี้แน่นอน ถ้าพี ตัดสินใจไปด้วยคร๊าบ อิิอิอิอิ
damgerng
Full Member

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 08:13:20 PM »

มาร่วมงานกันเยอะๆ แสดงพลังพี่น้องแดวูคลับ กันหน่อยคับพี่น๊องงงงงงงงงงง
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 21, 2010, 06:19:14 PM »

ขอก้อปมาเลยละกัน เผื่อไม่อยากคลิกลิ้งค์ อิ อิ

ที่อู่งานยุ่งไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน   
         ทุกอย่างเราเตรียมงานพร้อมแล้วครับ มีหมายกำหนดการในการเตรียมตัว ก่อนเิดินทางดังนี้คร๊าบ   
  1.ทุกคนให้มาถึงอู่นิเทศเซอร์วิส ก่อนเวลา 8.00น. เน้นตรงเวลานะคร๊าบ เพราะช่วงเช้ามีกิจกรรมหลายอย่าง
  2. ทุกคนแต่งกายชุดลำรองพร้อมลุย พร้อมพกปากกามาคนละ1 ด้าม อย่าลืมแว่นตาถ้าจำเป็นต้องใช้
  3.ใครที่สนับสนุน สปอร์นเซอร์ ของรางวัล นำมาแจ้งที่เจ้าหน้าที่ช่วงเช้า (พี่ตึ่งสนับสนุแอลกอฮอล์1ลังคร๊าบ)
  4.เอาอายุฝากไว้ที่บ้านหลายๆปีเลย เพราะเราจะไปสนุกกันแบบสุดๆไปเลย     
          แล้วพวเราจะเก็บภาพความประทับใจมาฝากเพื่อนสมาชิกครับ
                              สนับสนุนการจัดแรลลี่โดยอู่นิเทศเซอร์วิส     
  ............................................................................................

พันตึ๋ง
หน้า: 1 [2] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: 2.ขอเชิญร่วม Meeting ครั้งที่ 12(สไตล์ แรลลี่ แฟมมิลี่ ปาร์ตี้ เดย์)25-26 ก.ย 53 « หน้าที่แล้ว ต่อไป »