มกราคม 23, 2018, 01:14:05 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: Meeting ณ งาน MOTOREXPO 2007 เมืองทองธานี 5ธ.ค.นี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ณ งาน MOTOREXPO 2007 เมืองทองธานี 5ธ.ค.นี้  (อ่าน 2054 ครั้ง)
BAS_IISJ@HDT
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 07:58:05 PM »

:evil:  :evil: .....

ขอเชิญพี่ๆ แดวูร่วมงาน Meeting ประจำเดือน ธันวาคม ณ งาน MOTOREXPO 2007 เมืองทองธานี งานนี้ทาง HDT และเพื่อนฮุนได HDS, HRT, SCM จัดร่วมกันโดยมีทาง บริษัท ฮุนไดมอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ให้การสนันสนุนกิจกรรมดีๆ    

รายละเอียด
- วันพุธที่  5  ธันวาคม 2550
- เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ณ ลาน VIP คนรักฮุนไดที่ทางบริษัท ฮุนไดมอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ได้จัดเตรียมให้
- ในงานนี้ มีอาหารเครื่องดื่ม และกิจกรรมมากมายจากบริษัทฮุ นไดมอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด ไว้คอยต้อนรับเพื่อนๆ ทุกท่าน

-การเดินทาง
- ยิงยาวโดยตรงไปที่งานได้เลยครับ  (โปรดรักษาเวลาด้วยนะครับ)

เรียนเชิญนะครับพี่ๆ ทุกท่าน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2007, 10:25:35 PM »

เอารูปในงานมาฝากพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านครับ ....ทาง HDT ไปมาตั้งแต่เช้าจรดเย็นเลยอะ อิอิอิอิ

Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2007, 04:05:03 PM »

สวยมากๆ บ๊าส

มีคำถามนะ

1.เห็นมีฮุนไดใหม่ๆไปด้วย เฮียไกรเลิศไปด้วยป่าว (แต่ไม่เห็นทุสคานี่ สีเหลืองของเฮีย เค้านะ)

2.แล้วที่ฮุนไดเปิดตัวใหม่ พี่สังเกตุและรู้จักแค่ 2 รุ่น คือ Sonata (รุ่นของบ๊าสน่ะ   ) แล้วก็ Santafe
แล้วมันมีรุ่นอื่นๆ หรือเปล่า รถเล็กๆ แบบพี่ใช้น่ะ

3.Sonata เค้าเคาะราคาเริ่มต้นเท่าไหร่บ๊าส

4. อ้อ อีกนิดนึง โพสท์รถ ยี่ห้ออื่น รุ่นอื่นๆ ให้พี่ดูหน่อยดิ (ถ้ามีนะ)

ขอบคุณมากๆ น้องรัก
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 12:20:56 AM »

อ้างจาก: "Por-nongpoon"

มีคำถามนะ

1.เห็นมีฮุนไดใหม่ๆไปด้วย เฮียไกรเลิศไปด้วยป่าว (แต่ไม่เห็นทุสคานี่ สีเหลืองของเฮีย เค้านะ)

2.แล้วที่ฮุนไดเปิดตัวใหม่ พี่สังเกตุและรู้จักแค่ 2 รุ่น คือ Sonata (รุ่นของบ๊าสน่ะ   ) แล้วก็ Santafe
แล้วมันมีรุ่นอื่นๆ หรือเปล่า รถเล็กๆ แบบพี่ใช้น่ะ

3.Sonata เค้าเคาะราคาเริ่มต้นเท่าไหร่บ๊าส

4. อ้อ อีกนิดนึง โพสท์รถ ยี่ห้ออื่น รุ่นอื่นๆ ให้พี่ดูหน่อยดิ (ถ้ามีนะ)

ขอบคุณมากๆ น้องรัก

:mrgreen:  :mrgreen: ......สวัสดีครับพี่ชาย  อิอิอิ....
1. เฮียไปครับพี่ แต่ไม่ได้ขับคันเหลืองไปครับ  ขับซานตาเฟ่ไปแทนอะ
2. มีอีก 2 ตัวครับ  คือ คูเป้ (รถรุ่นเดียวกับของเฮียครับ) อีกรุ่นเป็นรถตู้ครับ (9 แสนกว่าๆ) ปรับได้ 6-9 ที่นั่ง วันงานคนจองเพี๊ยบเลยครับ รุ่นนี้คุ้มครับ..ราคาถูกมากกว่ารถในระดับเดียวกันครับ...
3. โซนาต้าตัวใหม่ ราคาเริ่มต้นที่1.2ล้านครับ ตัวรุ่นเฮีย คูเป้ ราคาที่ 1.6 ล้านครับ ส่วนซานตาเฟ้ 2.5 ล้านครับ  ราคาสุงมากอะ ฮือ อ อ
4. วันงานช่วงเช้าถ่ายงานด้านหน้า จนบ่ายเข้างานที่โซนฮุนไดมอเตอร์ แบตหมดเลยครับ  เลยอดถ่ายค่ายอื่นๆ เลยอะ  ขอโทษพี่ด้วยนะครับ
พี่ครับ Meeting หน้าฮุนได+แดวูร่วมกันจัด Meeting กันดีไหมครับ...อิอิอิอิ   :mrgreen:  :mrgreen:
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 04:08:33 PM »

อ้างจาก: BAS_IISJ@HDT
อ้างจาก: "Por-nongpoon"

:mrgreen:  :mrgreen: ......สวัสดีครับพี่ชาย  อิอิอิ....
1. เฮียไปครับพี่ แต่ไม่ได้ขับคันเหลืองไปครับ  ขับซานตาเฟ่ไปแทนอะ
2. มีอีก 2 ตัวครับ  คือ คูเป้ (รถรุ่นเดียวกับของเฮียครับ) อีกรุ่นเป็นรถตู้ครับ (9 แสนกว่าๆ) ปรับได้ 6-9 ที่นั่ง วันงานคนจองเพี๊ยบเลยครับ รุ่นนี้คุ้มครับ..ราคาถูกมากกว่ารถในระดับเดียวกันครับ...
3. โซนาต้าตัวใหม่ ราคาเริ่มต้นที่1.2ล้านครับ ตัวรุ่นเฮีย คูเป้ ราคาที่ 1.6 ล้านครับ ส่วนซานตาเฟ้ 2.5 ล้านครับ  ราคาสุงมากอะ ฮือ อ อ
4. วันงานช่วงเช้าถ่ายงานด้านหน้า จนบ่ายเข้างานที่โซนฮุนไดมอเตอร์ แบตหมดเลยครับ  เลยอดถ่ายค่ายอื่นๆ เลยอะ  ขอโทษพี่ด้วยนะครับ
พี่ครับ Meeting หน้าฮุนได+แดวูร่วมกันจัด Meeting กันดีไหมครับ...อิอิอิอิ   :mrgreen:  :mrgreen:

1.คุปเป้ นี่ใช่เจ้า สคูปเดิม หรือเปล่าครับบ๊าส
มาคราวนี้ ขนาดเครื่อง 2000 cc เปล่าบ้าส อยากเห็นรูปโฉมเหมือนกันนะ เดี๋ยวจะเข้าเว้ปฮุนได หาดูโฉมมันซักหน่อย

2. เรื่องรูปไม่เป็นไรครับ บ้าส แต่มีรูปขาขาวๆของพริตตี้เหลือบ้างมั้ย ขอหน่อยดิ  :lol:  :lol:  :lol:

3. เรื่องประชุมร่วม  น่าสนแฮะ
เดี๋ยวพี่รอสอบถามความเห็น ต้น หนุย อั้น กอบ และเพื่อนๆ ดูก่อนนะครับ

4. แต่ขอให้ข้อมูลก่อนว่า แดวู พบกันทุก 3 เดือนครับ
คราวที่แล้วเป็น พ.ย. 50 ดังนั้น คราวหน้าก็จะเป็นเดือน ก.พ.51 (ยกเว้นถ้ามีนอกรอบ ก็อาจจะถี่ขึ้น)

siam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 01:35:53 AM »

สวย...ง่ะ
หน้า: [1] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: Meeting ณ งาน MOTOREXPO 2007 เมืองทองธานี 5ธ.ค.นี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »