มกราคม 24, 2018, 08:55:34 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34962 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting  |  บรรยายกาศ Meeting ครั้งที่ผ่านมา  |  หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 2 วันที่ 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 2 วันที่ 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน  (อ่าน 6124 ครั้ง)
BAS_IISJ@HDT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 08:05:58 PM »

:cry:  :cry: .....ต้องขออภัยอย่างสูงเลยครับพี่ๆ เพราะวันเสาร์ที่ 3 พ.ย. ฮุนได HDT ผมมีมิตติ้ง อย^jดึก ดริ้งหนัก วันรุ่งขึ้นเลยตื่นมาเย็นเลยอะครับ  ต้องขออภัยอย่างสูงมากๆ ครับพี่ๆ   ....... :cry:  :cry:
ton_ln80
ADMIN
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2007, 08:30:01 PM »

อ้างจาก: "BAS_IISJ@HDT"
:cry:  :cry: .....ต้องขออภัยอย่างสูงเลยครับพี่ๆ เพราะวันเสาร์ที่ 3 พ.ย. ฮุนได HDT ผมมีมิตติ้ง อย^jดึก ดริ้งหนัก วันรุ่งขึ้นเลยตื่นมาเย็นเลยอะครับ  ต้องขออภัยอย่างสูงมากๆ ครับพี่ๆ   ....... :cry:  :cry:

ไม่เป็นไรบาสวันหน้ายังมี  

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
sirsingleman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 09:16:20 PM »

ขอโทษเพื่อน ๆ ทุกคนด้วยครับ  วันที่ 4 ที่ผ่านมาผมติดประชุม สหกรณ์ครับ
อีกอย่างอยู่ไกลด้วยครับ  อยู่อุดรน่ะ  เดินทางไกล  ถ้าคราวหน้ามาแถวโคราช อุดร ขอนแก่นบ้าง  คือสิบ่พลาดดอกเด้อครับ

ขอบคุณทุกคนที่นำเสนอรูปถ่ายให้ดูครับ
Por-nongpoon
V.I.P. Member
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2007, 05:55:26 PM »

อ้างจาก: "sirsingleman"
ขอโทษเพื่อน ๆ ทุกคนด้วยครับ  วันที่ 4 ที่ผ่านมาผมติดประชุม สหกรณ์ครับ
อีกอย่างอยู่ไกลด้วยครับ  อยู่อุดรน่ะ  เดินทางไกล  ถ้าคราวหน้ามาแถวโคราช อุดร ขอนแก่นบ้าง  คือสิบ่พลาดดอกเด้อครับ

ขอบคุณทุกคนที่นำเสนอรูปถ่ายให้ดูครับ

ว่าไง

แดวูไทยแลนด์

เที่ยวแม่น้ำโขงซักรอบมั้ย
 :lol:  :lol:

แต่ไกลนะ

เอาใกล้พบกันครึ่งทางแถวเขาใหญ่หรือใกล้ๆมั้ย
ถามกันเล่นๆนะครับ
แต่ถ้าเอาจริง    ก็ไป

หรือจะไปเที่ยวทะเลแถวตะวันออก หาคุณเหน่ง คุณธาดา หรือเพื่อนๆ ชาวตะวันออกท่านอื่นๆ
KoBB
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2007, 05:51:31 PM »

ไปไหนไปด้วยครับ แต่อย่าขึ้นเขาสูงน่ะครับ รถผมมันกลัวที่สูง ขึ้นทีไร ร้อนทุกที
หน้า: 1 [2] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting  |  บรรยายกาศ Meeting ครั้งที่ผ่านมา  |  หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 2 วันที่ 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »