มกราคม 24, 2018, 12:44:45 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34962 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: First Meeting « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: First Meeting  (อ่าน 13838 ครั้ง)
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 05:03:53 PM »

meeting (ครั้งแรก....ไม่นอกรอบ) อย่างเป็นทางการของพวกเรา
เดือนสิงหาดีมั้ย
พร้อมๆกัน ซักที
ไม่หวังผลมาก 4-5-6-7-8-.... คัน ก็หรูแล้ว :lol:  :lol:

ฉลองลูกน้อยเกิดใหม่ของต้นเค้าด้วย
satha13
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 05:29:11 PM »

ได้เลยครับ  นัดแบบเป็นทางการก็ดีครับ
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 06:38:55 PM »

ได้เลยครับ...พี่ป๋อง
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 08:15:29 PM »

ว่ามาเลยพี่  ผมเองตอนนี้ขยับตัวไม่ได้อ่ะพี่  ถ้าใครว่ามาผมก็ว่าตามครับ  ที่ไหนเมื่อไร

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2007, 11:31:45 PM »

4 คน 4 คันแล้ว
ดีใจครับ
ได้ตามเป้าแล้ว
จะทะลุมั้ยเนี่ย :lol:  :lol:

นั่นสิครับ ที่ใหน
และเมื่อไหร่ดี  
NW1914
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 07:45:36 AM »

ไปด้วยๆๆๆ ถ้ามีเมื่อไรแจ้งกันมาบ้างนะครับอยากไปๆๆๆ บอกล่วงหน้าก่อนซัก 2 อาทิตย์นะครับ จะได้รีบเคลียงาน ชอบๆๆๆๆ
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2007, 10:54:31 PM »

อ้าวพี่ป๋องนัดมาเลยพี่ ไอ้ลูกชายออกมาแล้วจะไปไหนก็ ได้แล้วพี่ไม่ต้องห่วงล่ะ  แต่ถ้าดึกผมต้องขอตัวก่อนน๊าคร๊าบ   จะได้คุยกันเรื่องคลับด้วยว่ายังไงดี

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 12:56:08 AM »

อ้างจาก: "ton_ln80"
อ้าวพี่ป๋องนัดมาเลยพี่ ไอ้ลูกชายออกมาแล้วจะไปไหนก็ ได้แล้วพี่ไม่ต้องห่วงล่ะ  แต่ถ้าดึกผมต้องขอตัวก่อนน๊าคร๊าบ   จะได้คุยกันเรื่องคลับด้วยว่ายังไงดี

ยินดีด้วยครับ ได้ลูกชาย     จริง ๆ เรานัดประชุมพร้อมกันอีกที่ก็ได้นะครับ ใช้ห้อง chat เป็นห้องประชุม นัดคุยกันว่าจะเอาที่ไหนดี วันไหนดี จะเอาไงดีกับ club ของเราแต่ก็ต้องนัดทุกคนว่าเราจะประชุม Club วันไหน กี่โมง นัดทุกคนมาพร้อม ๆ กันแล้วเจอกันหน้าห้อง chat จะได้รู้จักกันทุก ๆ คนมากขึ้นครับ...(เอ๋....จะใช้ได้ไหมหนอสงสัยพิมพ์จนมือหงิดหรือเปล่า   ผมแค่เสนอความคิดครับใช้เทคโนโลยีให้เป็นประโยชน์ครับ) ไม่รู้ทุกคนจะว่างพร้อมกันหรือเปล่า พี่ ๆ ว่าไงผมว่าตามครับ
satha13
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 07:32:45 AM »

ยินดีด้วยนะครับ คุณต้นที่ได้ลูกชาย

ส่วนเรื่องนัด  ขอวันที่สะดวกๆๆๆกันทุกคนน่ะครับ ผมว่าน่าจะเป็นช่วงเย็นๆๆๆ (มั๊ง)
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 03:53:32 PM »

ขอบคุณครับเพื่อนๆๆ
 เรื่องคุยเอางี้ไหมครับ  เข้ามาเวลาซัก 5 โมงเย็นแล้วมาคุยกันใน chat ลองวันนี้เลยไหมครับ

ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 05:20:41 PM »

ดีใจด้วยต้นได้ลูกชายแล้ว        
มีความสุขทั้งครอบครัวมากๆครับ
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 05:27:35 PM »

วันผมเสนอ
1.วันเสาร์ที่ 4 ส.ค.50 หรือ อาทิตย์ที่ 5 ส.ค.50 เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป
2. วันเสาร์ที่ 18 ส.ค. หรือ อาทิย์ที่ 19 ส.ค. เวลา 17.00 น.เป็นต้นไป

วันใดวันหนึ่งครับ
เวลา ปรับเลื่อนขึ้นลงได้ครับ

เพื่อนๆสดวกกันวันใหน
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 05:32:31 PM »

ตอนนี้ 5 คันแล้ว
เป้า เริ่มทะลุ แล้ว
 1.ต้น
2.หนุ่ย
3.ถา
4.NW 1914
5.ป๋อง

เอ แล้ว
1.น้องเบียร์อยู่ใหนครับ ขอเสียงหน่อย

2.โรจน์ ยู้ฮู เป็นไงบ้างครับ

3.พี่ธาดา เห็นใจครับ อยู่ระยองไกลเหลือเกิน แต่ก็อยากเชิญครับ

4. เพื่อนๆคนอื่นๆ ว่าไงครับ
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 07:06:15 PM »

อ้างจาก: "Noui"

ยินดีด้วยครับ ได้ลูกชาย     จริง ๆ เรานัดประชุมพร้อมกันอีกที่ก็ได้นะครับ ใช้ห้อง chat เป็นห้องประชุม นัดคุยกันว่าจะเอาที่ไหนดี วันไหนดี จะเอาไงดีกับ club ของเราแต่ก็ต้องนัดทุกคนว่าเราจะประชุม Club วันไหน กี่โมง นัดทุกคนมาพร้อม ๆ กันแล้วเจอกันหน้าห้อง chat จะได้รู้จักกันทุก ๆ คนมากขึ้นครับ...(เอ๋....จะใช้ได้ไหมหนอสงสัยพิมพ์จนมือหงิดหรือเปล่า   ผมแค่เสนอความคิดครับใช้เทคโนโลยีให้เป็นประโยชน์ครับ) ไม่รู้ทุกคนจะว่างพร้อมกันหรือเปล่า พี่ ๆ ว่าไงผมว่าตามครับ

เรื่อง chat ตามวันเวลานั้น ผมต้องขอโทษ หนุ่ย ต้น และเพื่อนๆมากๆครับ

ช่วงนี้ นอนคืนละ 4-5 ชม. กำลังปั่นรายงานครับ
คาดว่า สัปดาห์หน้าจะว่างขึ้น
ยังไงก็เชิญเพื่อนๆ น้อง ว่ากันไปเลยครับ
ได้เวลาอย่างไรก็ พร้อม
ครับผม
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2007, 07:41:50 PM »

อ้างจาก: "Por-nongpoon"
อ้างจาก: "Noui"

เรื่อง chat ตามวันเวลานั้น ผมต้องขอโทษ หนุ่ย ต้น และเพื่อนๆมากๆครับ

ช่วงนี้ นอนคืนละ 4-5 ชม. กำลังปั่นรายงานครับ
คาดว่า สัปดาห์หน้าจะว่างขึ้น
ยังไงก็เชิญเพื่อนๆ น้อง ว่ากันไปเลยครับ
ได้เวลาอย่างไรก็ พร้อม
ครับผม

ไม่เป็นไรครับพี่ป๋องเนื่องจากทางตวจ.จะลำบากถ้าเข้ามาทำการคุยกันไงพี่  ผมก็เห็นด้วยกับทางหนุ่ยด้วยน๊า เรื่องที่ว่าในส่วนของ chat กันเนี่ยเพราะว่าได้มีข้อความเป็นหลักฐานไว้ด้วย :lol:  :lol:  :lol: (พูดเล่นน๊า)  ส่วนหนึ่งก็เป็นความคืบหน้าระดับหนึ่งครับพี่  ถ้าไงดำเนินการไปแล้วจะปรับเปลี่ยนไงก็จะได้ค่อยๆปรับไปครับ เด๋ววันนี้ผมมารอครับตอนเย็นอ่ะ

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: First Meeting « หน้าที่แล้ว ต่อไป »