มกราคม 21, 2018, 07:43:16 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34960 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: Meeting ชาวแดวู ครั้งที่ 2 ประจำเดือน 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ชาวแดวู ครั้งที่ 2 ประจำเดือน 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน  (อ่าน 7662 ครั้ง)
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 04:23:12 PM »

อ้างจาก: "thada"
อ้างจาก: "Por-nongpoon"
สำหรับ มือใหม่ขับรถ
หรือมือเก่า แต่ซ่อมรถ ดูรถ ตอนเสีย ไม่เป็น (เหมือนผม)

ในวันนั้น

ผมซีร็อกซ์
คู่มือตรวจสอบรถยนต์ เวลาเสีย หรือมีอาการผิดปกติ แบบง่ายๆ  

ไปฝากกันด้วยครับ
(สำหรับพี่น้องชาวแดวูด้วยกันครับ)

ไม่มีโอกาสได้ไปร่วมมิตติ้งครับ แต่ขอสำเนาคู่มือตรวจเช็ครถเบื้องต้นครับ ขอบคุณครับ.. :lol:

:lol:
ไม่เป็นไรครับ

เหลืออยู่ชุดนึงพอดี

ยังไงถ้าว่าง เดี๋ยวจัดส่งให้ครับ

ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 04:27:42 PM »

อ้างจาก: "KEN"
ขอให้สนุกนะครับ พอดีผมมีมีทติ้งกลุ่มเพื่อนคืนวันเสาร์ ท่างทางจะเมายาว ถ้าไปไหวจะตามไปครับ ถ้าใครว่างคืนวันเสาร์ก็เชิญนะครับ โทรมาก่อนก็ได้ 0866104992 เคนครับ ถ้าคุณต้นกะน้องเบียร์ว่างก็เชิญนะครับ รวมถึงคนอื่นๆด้วย

วันนั้น อาทิตย์ที่ 4 พ.ย. 50 คุณเคนได้ไปมั้ยครับ

วันนั้น บังเอิญผม มีเหตุเล็กน้อย

เลยต้องกลับก่อนเพื่อนๆๆ กะทันหัน
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 04:39:42 PM »

อ้างจาก: "songpol_jit"
ผมสนใจสติกเกอร์ CLUB ไม่รู้ว่าจะติดต่อซื้อที่ไหน   วันงานเลี้ยงคงไปร่วมงานด้วยไม่ได้   เพราะเตรียมตัวบวช  ถ้าใครทราบเรื่องก็ตอบกลับด้วยนะครับเรื่องสติกเกอร์  
ปล.ขอให้สนุกกับงานเลี้ยวทุกคนนะครับ
เน็กซ์เซีย  (ค่ายสุรนารี  นครราชสีมา     )

ยินดีรู้จักครับ

ตนโคราช กั๋นเอง ไม่ต้องเกร๋งใจ๋กั๋น  :lol:  :lol:

ดีใจด้วยครับที่จะได้บวช

ปี 2523-24
ผมเคยอาศัยอยู่กับอาผมที่ ม.พัน 8 ติดๆ กับทางไปหนองปรือ ทุกวันนี้ คงเป็นกรมทหารม้าที่ 8 ใช่มั้ยครับ
KEN
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 05:03:01 PM »

อ้างจาก: "Por-nongpoon"
อ้างจาก: "KEN"
ขอให้สนุกนะครับ พอดีผมมีมีทติ้งกลุ่มเพื่อนคืนวันเสาร์ ท่างทางจะเมายาว ถ้าไปไหวจะตามไปครับ ถ้าใครว่างคืนวันเสาร์ก็เชิญนะครับ โทรมาก่อนก็ได้ 0866104992 เคนครับ ถ้าคุณต้นกะน้องเบียร์ว่างก็เชิญนะครับ รวมถึงคนอื่นๆด้วย

วันนั้น อาทิตย์ที่ 4 พ.ย. 50 คุณเคนได้ไปมั้ยครับ

วันนั้น บังเอิญผม มีเหตุเล็กน้อย

เลยต้องกลับก่อนเพื่อนๆๆ กะทันหัน
โทษทีครับ ที่ไปไม่ได้ ตื่นมาก็เที่ยงกว่าแล้ว และก็ต้องพาแฟนไปชอปด้วย ไว้โอกาสหน้านะครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: Meeting ชาวแดวู ครั้งที่ 2 ประจำเดือน 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »