มกราคม 23, 2018, 08:19:26 PM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: Meeting ชาวแดวู ครั้งที่ 2 ประจำเดือน 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ชาวแดวู ครั้งที่ 2 ประจำเดือน 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน  (อ่าน 7679 ครั้ง)
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2007, 08:14:40 PM »

เรียน เพื่อนๆ ทุกท่านครับ

ฝากการบ้านถึงเพื่อนๆ ช่วยกันคิดครับ

Meeting ของพวกเราครั้งที่ 2 เดือน พ.ย.50
(3 เดือนจัดครั้ง ลืมกานหรือยังเอ่ย)

มีอะไรบ้าง

1. วันใหนดีคร้าบ
2. ที่ใหนดีคร้าบ
3. มีกิจกรรมอะไรกันดีคร้าบ

แค่นี้ก่อนคร้าบบบ ผม
BAS_IISJ@HDT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 02:11:12 AM »

:mrgreen:  :mrgreen: .....เข้ามาแอบดูอะ  อิอิอิอิ

(ถ้าไม่ติดคิว HDTจะขอแอบไปแจมด้วยคนอะ พี่ท่าน อิอิอิอิ)...... :mrgreen:  :mrgreen:
KoBB
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 07:12:25 AM »

เอาด้วยคับผม จัดคับจัด เสนออาทิดแรกของเดือนคับ(ต้นเดือนกระเป๋ายังตุงค๊าบบบ) หรือวันที่ทุกคนสะดวก หรือสะดวกกันเยอะที่สุดคับ
สถานที่เสนอร้านเพลินตรงวิภาวดีหรือที่ไหนก็ได้แล้วแต่สะดวกคับ ดีมั้ยคับถ้า (ไม่สะดวกตอนเย็นกัน) กลางวันก็ได้แล้วถ้าใครว่างก็ต่อถึงเย็นเลยยย ร้านนี้ที่จอดรถเยอะดีคับ
ทัศนัยหุ่นแจ้ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 08:48:55 PM »

ขอไปด้วยนะครับช่วยบอกด้วยวันไหน ที่ไหน เมื่อไร
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2007, 04:28:06 PM »

อ้างจาก: "KoBB"
เอาด้วยคับผม จัดคับจัด เสนออาทิดแรกของเดือนคับ(ต้นเดือนกระเป๋ายังตุงค๊าบบบ) หรือวันที่ทุกคนสะดวก หรือสะดวกกันเยอะที่สุดคับ
สถานที่เสนอร้านเพลินตรงวิภาวดีหรือที่ไหนก็ได้แล้วแต่สะดวกคับ ดีมั้ยคับถ้า (ไม่สะดวกตอนเย็นกัน) กลางวันก็ได้แล้วถ้าใครว่างก็ต่อถึงเย็นเลยยย ร้านนี้ที่จอดรถเยอะดีคับ

วันเวลา
คุณ Kobb
เสนอ ต้นเดือน ด้วยเหตุผล กระเป๋ายังตุง  :lol:

ผมเห็นด้วยแฮะ  
หัวอก เดียวกันครับ

ถ้างั้นก็ผมลองเสนอต่อ วันอาทิตย์ที่ 4 พ.ย.50 (หรือ เสาร์ที่ 3 พ.ย.)
หรือ ไม่ก็เป็น อาทิตย์ที่ 11 พ.ย.50
(หรือ เสาร์ที่ 10 พ.ย.50)

เวลาก็   กลางวันก็ได้ เย็นๆก็ได้

สถานที่
คุณKobb เสนอร้านเพลิน ตรงวิภาวดี

มีที่จอดรถเยอะด้วย

คนสนใจไป ตอนนี้ก็มี
1.คุณ Kobb
2.คุณทัศนัยย์
3.คุณบ๊าส(ถ้าว่าง)
4.ป๋อง พ่อน้องปูน (Por-nongpoon)

เพื่อนๆ ว่าไง กันบ้างครับ
aun30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 01:31:35 AM »

สนใจไปร่วมด้วยได้ไหมครับยังไม่รู้จักใครเลย แต่ทำไมคนน้อยจัง... ใช้แดวู เน้กเซียครับ
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 02:48:56 PM »

อ้างจาก: "aun30"
สนใจไปร่วมด้วยได้ไหมครับยังไม่รู้จักใครเลย แต่ทำไมคนน้อยจัง... ใช้แดวู เน้กเซียครับ

ใจเย็นสิครับคุณอ้น ทุกอย่างต้องมีการเริ่มต้นเสมอครับ  วันนี้คนเราน้อยก็จริงครับ แต่เราอยู่กันแบบพี่น้องกัน ช่วยเหลือกันครับ  วันนั้นเด๋วผมไปด้วยครับ  ลองดูกันไปสิครับ เพื่อนกันอ่ะ  ถึงน้อยก็เพื่อนกันทั้งนั้นครับ

พี่ป๋อง + หนึ่งด้วยพี่

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
Dr.Choosak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 03:10:46 PM »

1.คุณ Kobb
4.ป๋อง พ่อน้องปูน (Por-nongpoon)
5.Dr.Choosak
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 07:47:19 PM »

อ้างจาก: "aun30"

Q1สนใจไปร่วมด้วยได้ไหมครับ
...เชิญเลยครับ  พวกเรา คนใช้แดวู คนกันเองทั้งน้านครับ

Q2 ยังไม่รู้จักใครเลย
....ตอนนี้ ก็รู้จักกันแล้วครับ (ทางเน็ตไง)
ต่อไปก็แค่มาพบปะกัน แลกเปลี่ยนประสปการณ์เรื่องรถของพวกเราๆ ครับผม

Q3 แต่ทำไมคนน้อยจัง
.....แฮ่ะๆๆ ก็ธรรมดาแหละครับ  รถเราไม่ใช่รถตลาด
เหมือนอย่างที่คุณต้นว่า คนน้อย แต่ อบอุ่น ครับและการที่วงแคบแบบนี้ มันก็ทำให้ใกล้ชิดกันมากขึ้นไงครับ

พวกเรา ในบอร์ดนี้
1.ล้วนแต่ใช้แดวูเกือบทั้งหมด
2.รถพวกเรามันก็ใช้มานาน ก็ย่อมมีปัญหา มีเสื่อมสภาพ
3.ทำให้พวกเราต้องหาข้อมูล(ทางเน็ต) ทำให้กลุ่มพวกเรามาพบกันเอง แบบที่คุณ aun 30 ทำเนี่ยแหละครับ
4.แล้วก็หาทาง สร้างบ้านเล็กๆ (Web) แต่ให้อบอุ่น เหมาะสม แก่พวกเรากันเอง แบบเนี้ย..แหละครับ

เฮ้อ พิมพ์ซะเหนื่อย...ฮ่าๆๆ ชักแก่เลี้ยว
 :lol:  :lol:
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 07:51:14 PM »

ยืนยัน update ผู้สนใจร่วมพบปะกันครับ

1.คุณ Kobb
6.คุณ aun 30
7.ต้น เอสเพอโร
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 05:53:48 PM »

พี่วันอาทิตย์ที่ 11 ผมไม่ว่างครับพี่ต้องไปงานยกเสาลงหลุมของเพื่อนที่ทำงานครับ  

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณาครับ
                                                   ton_ln80

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 07:07:42 PM »

อ้างจาก: "ton_ln80"
พี่วันอาทิตย์ที่ 11 ผมไม่ว่างครับพี่ต้องไปงานยกเสาลงหลุมของเพื่อนที่ทำงานครับ  

จึงเรียนมาเพื่อโปรดพิจารณาครับ
                                                   ton_ln80

โอเค ครับต้น

ดังนั้นวัน meeting ครั้งที่ 2 ของพวกเราคือ
อาทิตย์ที่ 4 พ.ย.50 ครับผม

สถานที่ ร้านเพลิน แถววิภาวดี

1.คุณ Kobb
6.คุณ aun 30
7.ต้น เอสเพอโร หรือ ton_ln80
beer8969
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 08:14:55 PM »

ครั้งก่อนผมพลาดไปแล้ว  ครั้งนี้เอาก็เอา  เอาไงเอากัน  ยังไงก็จะไปให้ได้น่ะครับ  จะได้เจอหน้าพี่ๆกันบ้าง
prayoch ผู้พันตึ๋ง
ผู้ตรวจการ
Hero Member

370410433 prayoch ผู้พันตึ๋ง
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 07:06:13 PM »

ขอบคุณครับสำหรับเมล์แจ้ง meeting แต่ผมยังทำงานอยู่ที่ขอนแก่นอยู่เลย กลับ กทม. เดือนละครั้งเอง หากมีโอกาสอยากก้งกลับเพื่อนๆ สักครั้งครับ

<a href="http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;" target="_blank">http://www.clocklink.com/clocks/5012-brue.swf?TimeZone=Thailand_Bangkok&amp;Place=&amp;</a>
พันตึ๋ง
ทัศนัยหุ่นแจ้ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2007, 04:46:55 PM »

งานนี้คงไปไม่ได้แล้วครับไปราชการต่าง จว.ครับ ขอโทษด้วยนะเพื่อนชาวแดวูทุกท่าน ไว้ meeting คราวหน้านะครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: Meeting ชาวแดวู ครั้งที่ 2 ประจำเดือน 4 พ.ย.50 ร้านเพลิน « หน้าที่แล้ว ต่อไป »