มกราคม 23, 2018, 01:09:33 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆ Daewoo ร่วม Meeting ในวันที่ 14 ตุลาคม นี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆ Daewoo ร่วม Meeting ในวันที่ 14 ตุลาคม นี้  (อ่าน 2477 ครั้ง)
BAS_IISJ@HDT
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 07:34:13 PM »

:mrgreen:  :mrgreen: ...ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ Daewoo ร่วม Meeting ในวันที่ 14 ตุลาคม นี้  เยี่ยมชมศูนย์บริการฮุนไดมอเตอร์แห่งแรก แถวรัชโยธิน ครับ

รายละเอียด
- วันอาทิตย์ที่ 14 ตุลาคม 2550
- เวลา 10.15 น. เป็นต้นไป ณ ที่ศูนย์บริการฯ

-การเดินทาง
- จุดรวม ณ ลานพระบรมรูปทรงม้า ตั้งแต่เวลา 9.30 น. และออกเดินทาง 9.50 น.
- หากสมาชิกท่านใดอยู่ใกล้หรือเดินทางไปถูกสามารถเดินทางไปที่ศูนย์บริการได้เลยนะครับ
- เสร็จงานประมาณช่วงบ่ายๆ ครับและจะเป็นการร่วมรับประทานอาหารแบบบุฟเฟ่ง่ายๆ (จะสรุปเรื่องสถานที่ทานอาหารในวันงานนะครับ)

(คลิ๊กดูรายละเอียดเพิ่มเติมครับ...)  http://www.clubhyundaithailand.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&p=3430&sid=dace5d52dc219d30e4f0f6fad0065935#3430  

เรียนพี่ๆน้องๆทุกท่านเลยนะครับ
ขอบคุณมากครับ  ...... :mrgreen:  :mrgreen:
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2007, 02:08:34 PM »

เพื่อนๆชาวแดวูคนใหนสนใจ ฮุนได ที่เปิดตัวใหม่อีกครั้ง
มีรถใหม่ๆ สวยๆให้ดู
สนใจก็เชิญไปร่วมกับคุณบ๊าสและเพื่อนชาว HDTตามวันเวลา สถานที่ตามนัดเลยครับ

ผมก็มีฮุนไดอีกคัน ใช้มา 11-12 ปีแล้ว
ทุกวันนี้
ยังแหล่ม...เลยครับ ใช้ได้อีกนาน

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2007, 07:46:47 PM »

:mrgreen:  :mrgreen: ........ขอบคุณมากครับพี่พ่อน้องปูน   เชิญทุกท่านเลยนะครับ อิอิอิอิ......... :mrgreen:  :mrgreen:
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 12:43:24 AM »

:mrgreen:  :mrgreen: ......วันอาทิตยืนี้แล้วนะครับ (อีกแค่ 5 วันเองครับ)  เรียนเชิญพี่ๆ แดวูทุกท่านนะครับ ช่วงบ่ายหาที่นั่งทานอาหารทักทายกันด้วยอะครับ........... :mrgreen:  :mrgreen:
ton_ln80
ผู้ตรวจการ
Hero Member

ไม่มีสิ่งใดที่เราทำไม่ได้ ถ้าเราต้องการจะทำ

sornaja@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 02:52:06 AM »

ได้ๆๆ บาส    เด๋วว่าจะหนีเมียไป      

มหาสมุทรยิ่งใหญ่ได้เพราะอยู่ต่ำกว่าแม่น้ำทั้งหลาย
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2007, 07:03:37 PM »

อ้างจาก: "BAS_IISJ@HDT"
:mrgreen:  :mrgreen: ......วันอาทิตยืนี้แล้วนะครับ (อีกแค่ 5 วันเองครับ)  เรียนเชิญพี่ๆ แดวูทุกท่านนะครับ ช่วงบ่ายหาที่นั่งทานอาหารทักทายกันด้วยอะครับ........... :mrgreen:  :mrgreen:

วันนั้น เวลานั้น ที่นัดกัน ผมอยู่เขาใหญ่น่ะบ๊าส

โดยคนในบ้านรุมบังคับ(เช่นเคย)ให้พาไปดูภูเขา น้ำตก  2 วัน

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 02:14:00 AM »

อ้างจาก: "Por-nongpoon"
อ้างจาก: "BAS_IISJ@HDT"

วันนั้น เวลานั้น ที่นัดกัน ผมอยู่เขาใหญ่น่ะบ๊าส

โดยคนในบ้านรุมบังคับ(เช่นเคย)ให้พาไปดูภูเขา น้ำตก  2 วัน

:mrgreen:  :mrgreen: .....ไม่เป็นไรครับพี่ท่าน โอกาสหน้ายังมีอีกยาวไกลอะครับ.... ฝากความคิดถึงพี่สาวและน้องปูนด้วยนะครับ อิอิอิอิ...... :mrgreen:  :mrgreen:
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 02:17:54 AM »

อ้างจาก: "ton_ln80"
ได้ๆๆ บาส    เด๋วว่าจะหนีเมียไป      

:mrgreen:  :mrgreen: ....เย้ๆ ๆ จะได้เจอพี่ชายโสดแล้วอะ  อิอิอิอิ...(ฝากความคิดถึงพี่สาวและน้องใหม่ด้วยนะครับ  อิอิอิ)..:mrgreen:  :mrgreen:
ทัศนัยหุ่นแจ้ง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2007, 08:51:08 PM »

เมื่อไรจะมีศูนย์บริการแดวูมั่ง
หน้า: [1] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: ขอเชิญพี่ๆ Daewoo ร่วม Meeting ในวันที่ 14 ตุลาคม นี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »