มกราคม 23, 2018, 08:42:54 PM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34961 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: ขอเชิญชาว Daewoo-Thailand Club ร่วมงาน Meeting ครั้งที่ 8 « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชาว Daewoo-Thailand Club ร่วมงาน Meeting ครั้งที่ 8  (อ่าน 3995 ครั้ง)
aun30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2009, 09:41:13 AM »

โอ้..ครั้งที่ 8 แล้ว อยากไปด้วยครับ..แต่คงไปไม่ถูก
มาปากเกร็ดถูกมั้ยครับ
ถ้ามาถูก ผมรอรับได้ครับ

ไม่เคยขับรถเข้า กทม.เลยครับ (ไปบ้านต่างจังหวัดก็ใช้เส้นทาง มอเตอร์เวย์ - บางปะอิน แล้วก็ไปสระบุรีเท่านั้นครับ) ถ้าเข้าคงหลงแน่
ผมอยู่ตรงพระราม9ซ.50เป็นทางที่เชื่อมต่อกับมอเตอรืเวย์เลยไปพร้อมกันไหมครับ
plugvamza
Full Member

plugvamza@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 11:02:38 AM »

อยากไปด้วยจัง วันอาทิตย์ใช่มะคับ

อิอิ
aun30
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 10:13:05 AM »

UP
ตอนนี้มียืนยันแล้วคือ
1.   คุณหนึ่ง มังกรแดง                    --- เจ้าของ…. Espero สีแดง … สปอร์ต สวย แต่งมาแล้ว
2.   คุณถา (ดร.สถา อาจารย์หนุ่มรูปหล่อ แห่ง ม.ราชมงคล ศาลายา) - - -เจ้าของ….. Espero สีขาว มาดสุขุม
3.   คุณประโยชน์ ผู้พันตึ๋ง                - - - เจ้าของ….. Espero รถแรง เหยียบ 160-180
4.   คุณอั้น                                 - - - เจ้าของ…. Nexia สีฟ้า ผู้ชื่นชอบการขับรถแข่ง(ในสนามจริง) ของชาวแดวู
5.   ป๋อง พ่อน้องปูน                        - - -เจ้าของ… Espero สีเทาดำ ผู้เชี่ยวชาญ ด้านรับส่งเมียและลูก 5555 และรถ(โคตร)บ้าน
6.   ดร.ชูศักดิ์                               ---- เจ้าของ Racer สีทอง
7.    ต้น  ton_ln80                      - - -  เจ้าของ… Espero สี แดง (ถ้าว่าง ไม่ติดธุระอะไร)     
8.    คุณโต้ง                                   (อู่นิเทศ)
9.   ปั๊ก
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:21:07 PM »

จริง ๆ ผมพลาดมาหลายครั้ง ถ้าวันอาทิตย์ไม่ติดอะไร ผมไปร่วมด้วยเน้อ.......ยังไม่รับปากน้า...
ssomaxp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:01:57 PM »

ขอโทษทุกๆๆท่านที่ผมไม่สามารถไปได้ครับ เพราะไม่ชำนาญทางใน กทม อีกอย่างเนื่องจากวันที่ 31 เนวันที่สโมสรพัทยายูไนเต็รับการมาเยือนสมุทรสงคาม มีการแข่งขันบอลแฟนคลับเวลา 15.00 ซึ่งผมเป็นตัวประสานงานระหว่างแฟนคลับ 2 ทีม จากนั้นตอน5โมงเย็นต้องเคลื่อนผลไปการแข่งขันพร้อมเชียร์อีกครับ

ขออภัยมาณ ที่นี้ครับ
ปล. ตอนนี้ผมยุ่งกับการทำเว็บ พัทยายูไนเต็แฟนคลับด้วยครับ
www.ptufans.com
Por-nongpoon
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 07:39:51 PM »

ขอโทษทุกๆๆท่านที่ผมไม่สามารถไปได้ครับ เพราะไม่ชำนาญทางใน กทม อีกอย่างเนื่องจากวันที่ 31 เนวันที่สโมสรพัทยายูไนเต็รับการมาเยือนสมุทรสงคาม มีการแข่งขันบอลแฟนคลับเวลา 15.00 ซึ่งผมเป็นตัวประสานงานระหว่างแฟนคลับ 2 ทีม จากนั้นตอน5โมงเย็นต้องเคลื่อนผลไปการแข่งขันพร้อมเชียร์อีกครับ

ขออภัยมาณ ที่นี้ครับ
ปล. ตอนนี้ผมยุ่งกับการทำเว็บ พัทยายูไนเต็แฟนคลับด้วยครับ
www.ptufans.com

รับทราบครับ
ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 07:41:31 PM »

จริง ๆ ผมพลาดมาหลายครั้ง ถ้าวันอาทิตย์ไม่ติดอะไร ผมไปร่วมด้วยเน้อ.......ยังไม่รับปากน้า...

โอ ครับ

ผู้ตรวจการ
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 03:27:34 PM »

วันอาทิตย์นี้นะครับ
ที่ร้านจ่าวี พุทธมณฑล สาย 4 (ข้างองค์พระ)

นอกจากคุณ ดร.ชูศักด์ จะไปดูสถานที่มาแล้ว

ตอนนี้
คุณหนึ่ง
ฝ่ายประสานงาน การจัดการพบปะครั้งนี้
ได้เข้าไปติดต่อ สำรองโต๊ะ ที่นั่ง และที่จอดรถให้พวกเราชาวแดวูแล้วครับ

อย่าลืมนะครับ ทุกท่าน

รวมถึงเพื่อนๆๆ ที่ยังไม่ได้ลงชื่อ
อาจจะกังวล ว่า กลัวไม่ว่าง ก็เลยยังไม่กล้าลงชื่อ

ยังไงถ้าว่างก็เชิญได้เลยนะครับ

ทุกท่านเลย

หน้า: 1 [2] พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting (ผู้ดูแล: Por-nongpoon, ton_ln80, prayoch ผู้พันตึ๋ง, tong, joe-sang, red dragon 2)  |  หัวข้อ: ขอเชิญชาว Daewoo-Thailand Club ร่วมงาน Meeting ครั้งที่ 8 « หน้าที่แล้ว ต่อไป »