มกราคม 24, 2018, 08:53:56 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
34962 กระทู้ ใน 4400 หัวข้อ โดย 725 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: Jack_Noi
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting  |  บรรยายกาศ Meeting ครั้งที่ผ่านมา  |  หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 7 ณ สวนอาหาร บ้านต้นซุง « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 7 ณ สวนอาหาร บ้านต้นซุง  (อ่าน 5876 ครั้ง)
chandra
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 11:15:48 PM »

ดูรูปกันก่อนนะ

ผู้ที่มาถึงคนแรก ข้าพเจ้าเอง ....อ๋อย 98  ตามมาติดๆ ....เก่ง โชคชัย4 ตามด้วย...คุณโต้งTONG(เจ้าของอู่นิเทศน์) สักพัก ....คุณต้นton80ก็มาพร้อมครอบครัว ....ดร.ชูศักดิ์ DR.CHOOSAK .......หมอกับแฟน(มาจากพระประแดง).....อั้นaun30และเพื่อน คนมาหลังสุด พี่ตึ๋งprayoath(ขับมาจากนครสวรรค์) ซึ้งๆ
จัดให้อีกหน่อย

chandra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 11:26:05 PM »

ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ มือใหม่ทำแทนพี่ป๋อง(ป่วยกระทันหัน)

chandra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 11:37:54 PM »

ครั้งที่8 ตกลงกันแล้วว่าจะยกทีมไปเยี่ยมเยียนสมาชิกภาคตะวันออกค้าง1คืน
เวลาและสถานที่ ดร.ชูศักดิ์กับคุณต้นกำลังช่วยกันประสานไปครับ
shortnote
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2009, 11:59:25 PM »

เสียดายจังไม่ได้ไป...ขอรูปอีกนะคร้าบ  ไปฝากที่ www.photobucket.com แล้วก็อป link [IMG] มาก็ได้ครับ
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 12:03:38 AM »

ผมแก้รูปให้แล้วครับ เสียดายต้องขอโทษอีกครั้งไปร่วมครั้งนี้ไม่ได้ครับติด ธุระปกติถ้าไม่ติดธุระจริง ๆ ไม่พลาดอยู่แล้วครับ...
ได้ข่าวว่าพี่ป๋องป่วยกะทันหันก็ขอให้ หายป่วยเร็ว ๆ น่ะครับ
Dr.Choosak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 09:13:40 AM »

เย้  เย้ ..........
Por-nongpoon
V.I.P. Member
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 12:22:29 PM »

ยอดเยี่ยมครับ..คุณอ๋อย และเพื่อนๆทุกๆท่าน
ดีใจครับ
เห็นเพื่อนๆ มาพร้อมหน้าพร้อมตากันเยอะ

พอดี ผมไม่สบายตั้งแต่ คืนวันเสาร์

วันอาทิตย์ ตกบ่าย ก็นอนพักผ่อน กะว่า ซักบ่าย 3 ตื่นมา คงดีขึ้นจะได้ไปเจอกัน
แต่ตื่นมา บ่าย4 กว่าๆ ก็ยังปวด มึนหัวอยู่  ก็โทรบอกเพื่อนๆ ที่ติดต่อได้

วันนี้ก็ยังไม่หายครับ และเพิ่งมาถึงที่ทำงาน..เที่ยงๆ  (มีงานค้าง)

ยังไงก่อนอื่น ก็ขอเปิดดูข่าวคราวเพื่อนๆหน่อย

(อ้อ ขอบคุณมากครับหนุย คิดว่าเป็นหวัดธรรมดา ไม่เกิน วันสองวันหายแน่ครับ)

noppadon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2009, 01:18:59 PM »

เสียดายไม่ได้ไป กลับมาจากต่างจังหวัดไม่ทัน  พอดีทุกสิ้นเดือนผมจะไปดูลูกที่จ.กาญ กว่าจะได้ออกก็ 3 ทุ่มกว่า ๆ
หรือไม่ไว้โอกาสดี ๆ จัดไปเที่ยว จ.กาญ สิคับ
ssomaxp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:39:05 PM »

ครั้งที่8 ตกลงกันแล้วว่าจะยกทีมไปเยี่ยมเยียนสมาชิกภาคตะวันออกค้าง1คืน
เวลาและสถานที่ ดร.ชูศักดิ์กับคุณต้นกำลังช่วยกันประสานไปครับ

ลุ้นๆ ชลบุรีละเจ๋งเลย
shortnote
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 03:46:37 PM »

ชลบุรีด้วยอีก 1 เสียง
chandra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2009, 11:59:18 PM »

ลุ้นๆ ชลบุรีละเจ๋งเลย
ชลบุรีด้วยอีก 1 เสียง
ถ้าความเห็นผมนะ คงเป็นพัทยาใต้ กับ สัตหีบ ครับ
แต่ทางสมาชิกภาคตะวันออกอาจมีสถานที่ดีๆนำเสนอกันได้นะ
prajitr
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 07:05:24 AM »

ถ้าไปช่วงเสาร์ อาทิตย์ ผมก็อาจจะไปได้ครับ อยู่ไกลหน่อย แต่คงได้พักผ่อน.....

แดวู 2000i เสลภูมิ  ร้อยเอ็ด แต่ป้ายขอนแก่น
ssomaxp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 12:27:54 PM »

ถ้าไปช่วงเสาร์ อาทิตย์ ผมก็อาจจะไปได้ครับ อยู่ไกลหน่อย แต่คงได้พักผ่อน.....

ผมก้ขอให้เป็น2วันนี้ วันอาทิตย์ก็ดีเลยงับ
tong
V.I.P. Member
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:17:28 PM »

Meeting ครั้งแรกประทับใจมากคับ ทุกคนเป็นกันเอง อยากชวนเพื่อนสมาชิกทุกคนไปกันเยอะๆ ครั้งหน้าผมไม่พลาดแน่
หนุย
Noui
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 09:18:00 PM »

Meeting ครั้งแรกประทับใจมากคับ ทุกคนเป็นกันเอง อยากชวนเพื่อนสมาชิกทุกคนไปกันเยอะๆ ครั้งหน้าผมไม่พลาดแน่

Confirm ครับ  ผม ไป meetingครั้งแรก ก็รู้สึกแบบนั่นครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์ 
 |  :: Daewoo Club Thailand  |  Meeting  |  บรรยายกาศ Meeting ครั้งที่ผ่านมา  |  หัวข้อ: บรรยากาศ Meeting ครั้งที่ 7 ณ สวนอาหาร บ้านต้นซุง « หน้าที่แล้ว ต่อไป »